కినిగె స్మార్ట్ స్టోరీ కాంపిటీషన్-2014

తెలుగు నెటిజనుల అభిమాన పుస్తక ప్రపంచం కినిగె.కామ్ నిర్వహిస్తున్న

కినిగె స్మార్ట్ స్టోరీ కాంపిటీషన్-2014 కు ఇదే మా ఆహ్వానం!

మీరు 28 సంవత్సరములు లోపు వారా? మీ సృజనాత్మకత ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఉన్న తెలుగువారికి తెలియాలనుకుంటున్నారా? అయితే ఈ స్మార్ట్ స్టోరీ కాంపిటీషన్ మీ కోసమే! 750 పదాలు మించకుండా ఒక చక్కని కథను వ్రాయండి! రూ. 20,000 విలువైన బహుమతులను గెలుచుకోండి! మీరు చేయవలసినదల్లా మీ కథను యూనీకోడులో టైపు చేసి editor@kinige.com కు 31 అక్టోబరు 2014 లోపు ఈ-మెయిల్ చేయడమే.

పోటీ పూర్తి వివరాల కోసం patrika.kinige.com సందర్శించండి.

మీకు మరింత సమాచారం కావాలన్నా లేక సందేహాలున్నా editor@kinige.com కు

ఈ-మెయిల్ చేయండి (లేదా) 94404 09160 నెంబరుకు కాల్ చేయండి.

 

కినిగె.కామ్ గురించి

వందలాది రచయితలు, వేలాది పుస్తకాలు, అసంఖ్యాక పాఠకులతో తెలుగు ఆన్‌లైన్ పుస్తక రంగంలో నెం.1 స్థానంలో ఉన్న సంస్థ Kinige.com. పుస్తకాలు చదవడాన్ని సులభతరం చేయడం ద్వారా పాఠకులకు, రచయితలకు మధ్య వారధిలా నిలిచింది. తెలుగువారి విశ్వసనీయతను, అభిమానాన్ని పుష్కలంగా పొందిన కినిగె.కామ్ ఇప్పుడు నాలుగు సంవత్సరాలు పూర్తిచేసుకొని 5వ సంవత్సరం లోనికి అడుగు పెట్టబోతోంది www.kinige.com

 

మీ మాటలు

*