జూన్ 1న వంగూరి ఫౌండేషన్ అవార్డుల సభ

2011 VFA new logo

వంగూరి ఫౌండేషన్ ఆఫ్ అమెరికా వారు గత మార్చ్ , 2014 లో నిర్వహించిన 19 వ ఉగాది ఉత్తమ రచనల పోటీలో బహుమతి పొందిన వారిలో భారత దేశం నుంచి విజేతలైన వారి బహుమతి ప్రదానోత్సవ కార్యక్రమానికి మీకు సాదరంగా ఆహ్వానం పలుకుతున్నాం.

 

తేదీ: జూన్ 1, 2014 (ఆదివారం)

సమయం: సాయంత్రం: 6 గంటలకు

వేదిక: శ్రీ కళా సుబ్బారావు వేదిక,  శ్రీ త్యాగరాజ గాన సభ ప్రాంగణం, చిక్కడ్ పల్లి, హైదరాబాదు.

ప్రధానాంశం: విజేతలకు నగదు (సుమారు  35 వేల రూపాయలు), ప్రశంసాపత్రాల బహూకరణ.

ప్రత్యేక ఆకర్షణ :  విజేతలచే బహుమతి పొందిన తమ రచనల స్వీయ రచనా పఠనం.

 

ఆహ్వానిత 19 వ ఉగాది ఉత్తమ రచన విజేతలు (ప్రధాన విభాగం, నా “మొట్టమొదటి రచన” విభాగం, యువతరం విభాగం) :

గంధం యాజ్ఞ్యవల్క్య శర్మ, (నరసరావు పేట), భరత్ భూషణ్ రెడ్డి (హైదరాబాద్), టి. నవీన్ (హైదరాబాద్) భండారు విజయ (హైదరాబాద్), బి. మెర్సీ మార్గరెట్  (హైదరాబాద్), కుడికాల “సరోజనార్ధన్” వంశీధర్,(హనుమకొండ), కామేష్ పూళ్ళ (యానాం), చెన్నూరునరేంద్రనాథ్ (కలకత్తా) ,శివ్వాలా గోవింద రావు,కర్రి రఘునాథ శంకర్ (యలమంచిలి), మల్లిపూడిరవిచంద్ర (హైదరాబాద్), ప్రసూన రవీంద్రన్ (శేరిలింగంపల్లి) గొర్లెహరీష్ (కాకినాడ), దోర్నాదుల సిద్ధార్థ (పలమనేరు), మోహిత కౌండిన్య ( హైదరాబాద్),S. V. కృష్ణ జయంతి (హైదరాబాద్),  నగేష్బీరేడ్డి (రామగిరి)

 

అత్యధికంగా యువతీ యువకులే “సాహిత్య” విజేతలుగా ఈ సభలో పాల్గొంటున్న ఈ పురస్కార ప్రదానోత్సవానికి మీరు సకుటుంబ సమేతంగా వచ్చి, విజేతల రచనలని వారి గొంతుకలలోనే విని ఆనందించమని తెలుగు సాహిత్యాభిమానులందరినీ కోరుతున్నాం.

మరి కొన్ని వివరాలకు మా సంస్థ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ శ్రీ వంశీ రామరాజు గారికి ఫోన్ చేసి సంప్రదించండి. ఆయన ఫోన్ నెంబర్ 98490 23842.  (హైదరాబాదు)

 

భవదీయుడు,

వంగూరి చిట్టెన్ రాజు

వంగూరి ఫౌండేషన్ ఆఫ్ అమెరికా

హ్యూస్టన్, హైదరాబాద్

Phone: 832 594 9054

E-mail: vangurifoundation@gmail.com

www.vangurifoundation.blogspot. com

మీ మాటలు

*